chanpin

Kayayyakin mu

Ton Bag Packing Machine

Na'ura mai ɗaukar jakar ton ta atomatik sabon ƙarni ne na samfuran marufi na fasaha wanda kamfaninmu ya tsara bisa ga halaye daban-daban da buƙatun masana'antun.Bayan rataye jakar da hannu, zai iya cimma atomatik abinci, atomatik auna da atomatik ƙugiya rabuwa, wannan ton jakar shiryawa inji ne wani babban madaidaici kare muhalli shiryawa inji hade lantarki awo, atomatik ƙugiya rabuwa da kura kau.Ton jakar shiryawa inji ta amfani da manya da ƙanana dual karkace ciyar, m mitar stepless ka'ida, cikakken load auna, da sauri da kuma jinkirin sarrafa gudun, yana da babban inganci da daidaito kuma ana amfani dashi don marufi na foda, granular kayan da toshe kayan tare da ruwa mai kyau, kuma ana shafa shi a cikin siminti, masana'antar sinadarai, abinci, taki, ƙarfe, ma'adanai, kayan gini da sauransu.

Muna so mu ba ku shawarar mafi kyawun ƙirar niƙa don tabbatar da samun sakamakon niƙa da ake so.Da fatan za a gaya mana tambayoyi masu zuwa:

1. Your albarkatun kasa?

2.An buƙata fineness( raga / μm)?

3.Aikin da ake buƙata (t / h)?

Fa'idodin fasaha

Na'ura mai ɗaukar jakar ton ta atomatik ta amfani da ƙa'idodin saurin inverter stepless don sarrafa saurin ciyarwa.Yana iya danna kayan a tsaye a cikin silo na buffer, kuma a lokaci guda yana fitar da iskar gas mai yawa a cikin kayan ta hanyar matsewa da aikawa.Madaidaicin bawul ɗin sarrafawa na iya ƙara haɓaka daidaiton marufi.Bayan an ɗora jakar, injin ɗin tattara jakar ton na atomatik yana kammala aikin awo ta atomatik, kwance jakar, kwancewa, da isarwa.Siffar ma'auni na injin marufi shine babbar hanyar auna nauyi a ƙarƙashin dandalin aunawa, kuma tsarin yana da sauƙi, tsayayye kuma abin dogaro.Ya dace da marufi na ƙididdiga na foda na farar ƙasa, talc foda, gypsum foda, mica foda, silica foda da sauran kayan foda tare da rashin ruwa mara kyau, babban ƙura, da babban abun ciki na iska.

Samfura

HBD-P-01

Nauyin shiryawa

200 ~ 1500 kg

Ingantaccen marufi

15 ~ 40T/h

Marufi daidaici

± 0.4%

Tushen wutan lantarki

AC380V × 3Φ, 50Hz

waya kasa hada

Gabaɗaya iko

11.4KW

Tushen iska mai matsewa

Fiye da 0.6MPa, 580NL/min

Tushen kawar da kura

-4KPa 700NL/min

Hanyar aunawa

Jimlar nauyi mai tasiri