Tsohuwar tanderun da aka niƙa tsarin allurar kwal tana da fa'ida sosai na amfani a cikin wutar lantarki, ƙarfe da masana'antar ƙarfe.A cikin dukan tsarin, shirye-shiryen da aka lalatar da shi shine muhimmiyar hanyar haɗi, kuma ingancin kwal ɗin da aka samo ta hanyar sarrafa danyen kwal yana ƙayyade aikin aiki na dukan tsarin.Saboda manyan buƙatun kwal da aka niƙa da kuma babban fitarwa, injin niƙa na gargajiya ba zai iya biyan bukatunsa ba.Sakamakon haka, abokan ciniki da yawa suna mai da hankalinsu ga sabon injin niƙan kwal.HCMilling (Guilin Hongcheng), a matsayin mai ƙera injin allurar kwal a tsaye, namuHLM ya lalace gawayiabin nadi a tsayean yi amfani da shi sosai kuma an gane shi a cikin coal allura fodaabin nadi a tsaye layin samarwa.Mai zuwa shine gabatarwa ga fa'idodin fasaha na jujjuyawar kwal a tsaye tsaye da sarrafa gurɓataccen kwal:
Kwal allura fodaabin nadi a tsaye
Cikakken tanderun da aka niƙa aikin allurar kwal yakamata ya haɗa da ɗanyen ajiyar kwal da tsarin sufuri, tsarin juzu'a, tsarin isar da kwal, tsarin allura, tsarin samar da iskar gas da tsarin auna ma'aunin kwal.Cibiyar kula da kwamfuta na tsarin allurar kwal.Tsarin juyewa wani muhimmin sashe ne na tsarin fashewar tanderun da aka watsar da aikin alluran kwal, kuma aikin injin nadi a tsaye shine babban tsari na tsarin juzu'a.Shirye-shiryen narkar da gawayi ta hanyar sarrafa injin nadi a tsaye yana nufin sarrafa danyen gawayi zuwa cikin kwal mai nisa tare da girman barbashi da abun ciki na ruwa wanda ya dace da buƙatun allurar fashewar tanderu ta injin niƙa a tsaye a ƙarƙashin sharuɗɗan tattalin arziki da aka yarda.Tsarin juzu'a ya ƙunshi ciyarwa, bushewa da niƙa, tattara foda da cire ƙura.A cikin juyewar kwal, madaidaicin inerting mai hana fashewar fashewar fashewar da kuma na'urorin sa ido da sarrafawa daidai dole ne a saita su.Tsarin sarrafa injin nadi a tsaye: ana aika danyen gawayi zuwa tsakiyar juzu'in ta bututun digo na kwal, kuma karfin centrifugal da aka samu ta hanyar jujjuyawar na'urar tana sa kwal ta ci gaba da tafiya zuwa gefen ma'aunin juyawa, kuma kwal yana niƙasa lokacin da ya wuce ƙarƙashin rollers.An shigar da zobe na toshe zobe a gefen juzu'in, wanda zai iya hana kwal daga zamewa kai tsaye daga juyawa.Bayan an shigar da iskar bushewa a cikin ɗakin iska daga tashar iska, ta shiga ɓangaren sama na turntable ta hanyar iskar iska ta annular da ke kewaye da turntable a cikin sauri fiye da 35m/s.Saboda tasirin tasirin iskar iska, ana kawo kwal ɗin da aka tarwatse a cikin madaidaicin foda a kan injin niƙa.Har ila yau, akwai da'irar ruwan wukake da ke juyawa tare da jujjuyawar da ke kusa da mai juyawa.Ayyukan ruwan wuka shine ta dagula motsin iska, ta yadda ƙwararriyar foda ta shiga cikin madaidaicin foda a ɓangaren sama na injin niƙa.
Menene fa'idodin fasaha na sarrafa abin nadi mai niƙa a tsaye?Dangane da saurin injin kwal, ana iya raba shi zuwa injin niƙa mai ƙarancin sauri da matsakaicin matsakaicin injin niƙa.Niƙa mai ƙarancin sauri kuma ana kiranta injin ƙwallon ƙarfe ko ƙwallon ƙwallon ƙafa, kuma saurin silinda shine 16.~25r/min.Niƙan kwal na tsaye shine injin niƙa mai matsakaicin sauri tare da saurin juyawa na 50-300 r/min.Theinjin nadi a tsaye ya fi injin ƙwallon ƙarfe kyau wajen sarrafa kwal ɗin da aka tuƙa, kuma itace niƙa da ake amfani da ita sosai a cikin sabon tsarin juzu'a a halin yanzu.Tsarin sarrafa kwal ɗin da aka niƙa ta hanyar injin nadi a tsaye yana da fa'idodin ƙaƙƙarfan tsari, ƙaramin sarari ƙasa, ƙaramin saka hannun jari, ƙaramar amo, ƙarancin amfani da ruwa, ƙarancin ƙarancin ƙarfe da ƙarancin wutar lantarki mai niƙa.Amfani da wutar lantarki na injin abin nadi a tsaye yana jujjuya gawayi a fili yana raguwa yayin aiki mara nauyi, kuma yawan wutar lantarki da aka niƙa kowace raka'a ba ta ƙaruwa sosai.Lokacin da Rotary m foda SEPARATOR da aka yi amfani, da pulverized kwal yana da kyau uniformity da high uniformity index.
HCMilling (Guilin Hongcheng), a matsayin masana'anta naniƙaƙƙe gawayiniƙaniƙa, Yana da wadataccen shari'o'in abokin ciniki da ƙwarewar fasaha na fasaha a cikin injin nadi a tsaye na sarrafa kwal, wanda ke ba da tallafin kayan aiki mai ƙarfi ga abokan cinikin injin nadi mai sarrafa kwal.Idan kuna da buƙatun injin injin kwal a tsaye, da fatan za a ctuntube mudon cikakkun bayanaida kuma samar mana da bayanai masu zuwa:
Sunan danyen abu
Kyakkyawan samfur (raga/μm)
iya aiki (t/h)
Lokacin aikawa: Satumba-09-2022